• Welcome to all New Sikh Philosophy Network Forums!
    Explore Sikh Sikhi Sikhism...
    Sign up Log in

Jam Hun, Ke Nahin ?

sonusandhu

SPNer
Mar 1, 2006
1
0
waheguru je khalsa waheguru je ke fateh

main eh puch nah sohda ha kee jaam hunde hun kee nahin,teh apne guru je kee kehde hun,jamma bare??
main kaye loka kolo suneya hai,jam hunde hun.jehre bande katha karde hun oh tah kehde hun, jam hunde hun.
kaye bande kehde hun, jam bahut kutte deh hun bande nu, aag (fire) vich sotdeh hun. kee hai sab kush sach hai,kee sab jhooth hai,plz menu daso
 
Jul 30, 2004
1,744
88
world
sonusandhu said:
waheguru je khalsa waheguru je ke fateh

main eh puch nah sohda ha kee jaam hunde hun kee nahin,teh apne guru je kee kehde hun,jamma bare??
main kaye loka kolo suneya hai,jam hunde hun.jehre bande katha karde hun oh tah kehde hun, jam hunde hun.
kaye bande kehde hun, jam bahut kutte deh hun bande nu, aag (fire) vich sotdeh hun. kee hai sab kush sach hai,kee sab jhooth hai,plz menu daso

Gurfateh
(das will anser in Punjabi and do tell that what sort of imporevemnt has happened in learning the same).


Bhra Ji,


Jehrhe lok Akal nu sirf Harh than mannde han,ohna de lahi nark te surag sabh nashwan ja mithya hun.

So Jamm Khalseyan lahi nahi honde.
oh kewal ohna de lahi honde ne Jerhe surag ja narak nu mannde han.

Jiven das lahi bimari nahi hai kyonki das ne tika lava layya hai per jinne nahi lavaya hode lahi hai.
 

❤️ CLICK HERE TO JOIN SPN MOBILE PLATFORM

❤️ CLICK HERE TO JOIN SPN MOBILE PLATFORM

📌 For all latest updates, follow the Official Sikh Philosophy Network Whatsapp Channel:
Top